ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ประกาศเปิด sv อย่างเป็นทางการ

วันที่ 3 มกราคม 2560 เวล า 14.00

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

#1 GM moja

GM moja

Mod

• Moderators
  • 15 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 December 2016 - 06:44 AM

SV  class3evo-ro.com

ประกาศเปิด sv อย่างเป็นทางการ

วันที่ 3 มกราคม 2560 เวลา 14.00

sv แนวคลาส3 เก็บเลเวล pvp หาของ

เป็นPre-Renewal เล่นง่ายไม่ยุงยากเท่า Renewal

Lv 175/60 ตามแพทล่าสุด เผ่าใหม่ โดแรม อาชีพใหม่ Kagerou Oboro Rebellion

Dungeons ใหม่  Monster ใหม่  item ใหม่ skill ใหม่ คลาส3 ทุกอาชีพ ล่าสุดตามแพท

EXp x 50 job x 50 Drop x 30 Bossdrop x1

มี pet ช่วยเก็บเลเวล

ไม่เดิมๆ อย่างที่ท่านคิด

กิจกรรมรับ เปิด sv

1 . กิจกรรม like&share รับแต้ม

2 . กิจกรรม โฆษณา ให้ รับ Cashไปเลย

[sv นี้ ผมกับเพื่อนใช้เวลในการสร้างกว่า1ปี จนคนในแฟนเพจบ่นกันมากขออธิบายตรงนี้เลยนะครับ ผมทำsv จาก 0 ความรู้ก็ไม่ได้มากอะไรอาใสใจรับการนำข้อมูลของ Renewal มาลงเป็น Pre-Renewal ไม่ว่าจะเป็น item skill  Monster Dungeons ใช้เวลาหลายเดือน เพื่อให้เล่นหรือทำความเข้าใจง่ายขึ้น ผมยังไม่เห็น svไหนที่ทำแบบนี้เลย จนถึงตอนนี้ก็ยังไม่หมด แต่จะทำต่อไปลงในแพทนะครับรับประกันว่าจะมีแพทใหม่มาเรื่อยๆ ขอให้สนุกกับsv นะครับ GM moja]

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว